Libra 16

Babban Tsarin Sanya Kyamarar CMOS

  • 16mm (1.0")
  • 7.52m x 7.52m
  • 1500 x 1500
  • 92% QE / 1.0e⁻
  • Kebul na USB 3.0
Farashi da Zabuka
  • samfurori_banner
  • samfurori_banner
  • samfurori_banner
  • samfurori_banner

Dubawa

An tsara jerin Libra 16/22/25 don biyan buƙatun dukkan na'urori na zamani, yana ba ku damar haɓaka filin kallon ku. Tare da kololuwar 92% QE, amsa mai faɗi a duk faɗin fluorophores na zamani, da karanta amo mai ƙarancin ƙarfi kamar 1 electron, ƙirar Libra 16/22/25 suna tabbatar da cewa kun ɗauki mafi yawan sigina don ƙaramar amo, yana ba da mafi kyawun hotuna masu inganci.

  • Babban Tsarin / Babban Tsari

    Libra 16 yana da diamita na mm 16, yana daidaitawa da daidaitaccen filin kallo don na'urorin gani na C-Mount na gargajiya. Na'urar firikwensin mai siffar murabba'insa ya dace da mafi kyawu zuwa tsakiya, yanki mai inganci na hanyar gani, yana isar da hoto mai haske, mara murdiya.

    Babban Tsarin / Babban Tsari
  • An tsara don duk matakan sigina

    Libra 25 yana da ƙimar ƙima mafi girma na 92% da ƙaramin ƙarar ƙarar 1.0e-electrons, wanda aka ƙera don ƙarancin hoton haske. Za ka iya zaɓar yin hoto a cikin babban yanayin azanci lokacin da sigina ke da ƙasa ko babban kewayo mai ƙarfi lokacin da kake buƙatar bambanta duka manyan sigina da ƙananan sigina a cikin hoto ɗaya.

    An tsara don duk matakan sigina
  • Gudu & Tigger

    Libra 16 yana aiki a 63fps yana tabbatar da cewa zaku iya mai da hankali ba tare da bata lokaci ba da ɗaukar hotuna ƙimar bidiyo mai inganci. Hakanan kyamarar ta cika tare da cikakken jerin abubuwan haɓakawa don haɗawa tare da na'urori masu haske don gwaje-gwajen hoto mai sauri da yawa.

    Gudu & Tigger

Ƙayyadewa >

  • Samfurin Sensor: Libra 16
  • Chrome: Mono
  • Girman Pixel: 7.52 μm × 7.52 μm
  • Diagonal: 16 mm
  • Ƙaddamarwa: 1500 x 1500
  • Wuri mai inganci: 11.28 mm × 11.28 mm
  • QE mafi girma: 92% @ 530 nm
  • Duhun Yanzu: <0.01 e⁻/pixel/s
  • Zurfin Bit: 14-bit / 16-bit
  • Cikakken Ƙarfin Rijiyar: 3.2 ke⁻ (High Gain) / 48 ke⁻ (Ƙaramar Riba)
  • Kara karantawa: 1.0 e⁻ (Babban riba)
  • Matsakaicin Tsari: 63fps @ HS; 19fps @ HR
  • Nau'in Shutter: Mirgina
  • Binning: 2 x 2, 3 x 3, 4 x 4
  • Lokacin bayyana: 6 μs ~ 60 s
  • Gyara Hoto: DPC
  • ROI: Taimako
  • Hanyar sanyaya: TEC sanyaya iska
  • Yanayin sanyi: Kwanciyar sanyi zuwa 0°C (zazzabi na yanayi 26°C)
  • Yanayin Ƙarfafawa: Hardware, Software
  • Fitar da Haɓaka: Farawar fallasa, duniya, ƙarshen karantawa, babban matakin, ƙaramin matakin
  • Interface mai jawo hankali: Hirose
  • SDK: C, C++, C#
  • Software: Mosaic 3.0, SamplePro, LabVIEW, MATLAB, Micro-manager 2.0
  • Interface Data: Kebul na USB 3.0
  • Interface: C hawa
  • Tushen wutan lantarki: 12V / 6 A
  • Amfanin Wuta: ≤ 50 W
  • Girman Kamara: 76 mm x 76 x 98.5 mm
  • Nauyi: 835g ku
  • Tsarin Aiki: Windows, Linux
  • Muhallin Aiki: Zazzabi: 0 ~ 45 ° C; Danshi 0 ~ 95%;
  • Muhallin Ajiya: Zazzabi: -35 ~ 60 ℃; Danshi 0 ~ 95%
+ Duba duka

Sauke >

  • Libra 16 Bayanin Fasaha

    Libra 16 Bayanin Fasaha

    zazzagewa zunfa
  • Software - Samplepro

    Software - Samplepro

    zazzagewa zunfa

Share Link

Farashi da Zabuka

topPointer
codePointer
kira
Sabis na abokin ciniki akan layi
gindiPointer
floatCode

Farashi da Zabuka